AI assistant
Síminn — Investor Presentation 2023
Apr 25, 2023
2203_rns_2023-04-25_7b065ccb-d527-46c8-9199-67057b52493a.pdf
Investor Presentation
Open in viewerOpens in your device viewer
Árshlutauppgjör 1F 2023
Orri Hauksson og Oskar Hauksson
- april 2023

C
Rekstur
Rekstrarreikningur
| Rekstrarreikningur | 1F | |||
|---|---|---|---|---|
| 2023 | 2022 | Breyting | % | |
| Rekstrartekjur | 6.298 | 6.093 | 205 | 3,4% |
| Kostnaðarverð söl | (4.155) | (3.762) | (393) | 10,4% |
| Rekstrarkostnaður | (1.825) | (1.757) | (68) | 3,9% |
| EBIT | 318 | 574 | (256) | -44,6% |
| Hrein fjármagnsgjöld | (1) | 92 | (93) | -101,1% |
| Tekjuskattur | (71) | (113) | 42 | -37,2% |
| Hagnaður tímabils af áframhaldandi starfsemi | 246 | 553 | (307) | -55,5% |
| Aflögð starfsemi | 0 | 193 | (193) | -100,0% |
| Hagnaður tímabils | 246 | 746 | (500) | -67,0% |
| EBITDA | 1.315 | 1.327 | (12) | -0,9% |
| Hagnaður á hlut af áframhaldandi starfsemi | 0,07 | 0,08 | (0,01) | -12,5% |

Rekstrartekjur

EBITDA*

EBIT*
Fjörðungurinn
- Væntingar um tekjuvöxt að skila sér á 1F
- 10% vöxtur í sjónvarpi á milli ára
- Gagnaflutningstekjur aukast um tæp 6%
- Farsímatekjur aukast um ríflega 7%
- EBITDA nánast óbreytt á milli ára
- Ánægjuleg niðurstaða í ljósi verðbólgu- og gengisþróunar auk talsverðra launahækkana á milli ára.
- Rekstrarhagnaður lækkar tímabundið líkt og var fyrirséð vegna mikilla fjárfestinga í sjónvarpsefni og tækni sem munu styðja við tekjuvöxt Símans
- Vaxtatekjur hærri en vaxtakostnaður
-
Velgengni Pay að hluta ástæða hækkandi vaxtatekna
-
EBITDA og EBIT í myndum eru án 200 m.kr. niðurfellingar stjórnvaldssektar á 4F 2022.
Tekjur eftir starfsbåttum
| Starfsbættir | 1F | |||
|---|---|---|---|---|
| 2023 | 2022 | Breyting | % | |
| Farsimi | 1.513 | 1.413 | 100 | 7,1% |
| Talsimi | 279 | 378 | -99 | -26,2% |
| Gagnaflutningur | 1.966 | 1.858 | 108 | 5,8% |
| Sjónvarpsbjónusta | 1.838 | 1.673 | 165 | 9,9% |
| Vörusala | 472 | 449 | 23 | 5,1% |
| Annað | 230 | 322 | -92 | -28,6% |
| Samtals | 6.298 | 6.093 | 205 | 3,4% |

Farsimi

Gagnaflutningur

Sjónvarpsbjónusta

Aðrir starfsbættir
Rekstur 1F 2023
Fjárfestingar í sjónvarpsefni skila tekjuvexti
- Rekstrartekjur félagsins jukust um 205 m.kr. (3,4%) á milli ára
- Sé horft fram hjá framlegðarlausum einskiptisliðum (einkum sölu á fjarskiptabúnaði til Mílu) á 1F 2022 jukust tekjur Símans um 315 m.kr. (5,2%)
-
Stöðugur vöxtur í kjarnabjónustu Símans, mest í sjónvarpsbjónustu, eða tæplega 10%
-
Rekstrargjöld án afskrifta aukast um 4,5% á milli ára
- Launakostnaður eykst um 110 m.kr. eða 10% sem skýrist meðal annars af starfslokakostnaði á 1F 2023
-
Lítilsháttar fækkun er á stöðugildum á milli ára sem nær bó ekki að fullu að vega upp á móti launahækkunum
-
Í kjölfar sölu Mílu stækkar hluti þess kostnaðar Símans sem er bundinn í langtímasamningum
-
Samningur við Mílu að hluta til verðtryggður en með þaki á hækkun vísitölu
-
Afskriftir aukast um 245 m.kr. á milli ára
- Skýrist einkum af sýningarrétti af ensku úrvalsdeildinni og nýgerðum samningi við HBO
-
Sýningarréttir eru almennt afskrifaðir á 2 árum en sýningarréttur af ensku úrvalsdeildinni er afskrifaður á 3 árum
-
Veiking krónu er að meðaltali 11% gagnvart USD og 6% gagnvart EUR setur þrýsting á kostnað og fjárfestingar
-
Um 15% gjalda er í erlendri mynt en aðeins um 3% af tekjum
-
Um fjórðungur vaxtatekna samstæðunnar tengist útlánastarfsemi
-
Lán Símans eru með fljótandi vöxtum
Efnahagur og sjóðstreymi
Efnahagsreikningur
| Eignir | 31.03.2023 | 31.12.2022 |
|---|---|---|
| Rekstrarfjármunir | 2.524 | 2.466 |
| Leigueignir | 892 | 941 |
| Óefnislegar eignir | 21.871 | 22.122 |
| Aðrar eignir | 544 | 580 |
| Fastafjármunir | 25.831 | 26.109 |
| Birgðir | 1.172 | 1.212 |
| Viðskiptakrófur | 2.042 | 2.045 |
| Útlán | 1.652 | 1.359 |
| Aðrar skammtímakrófur | 1.442 | 1.048 |
| Verðbréf færð á gangvirði | 0 | 15.687 |
| Handbært fé | 1.832 | 3.721 |
| Veltufjármunir | 8.140 | 25.072 |
Eignir alls 33.971 51.181
| Skuldir og eigið fé | 31.03.2023 | 31.12.2022 |
|---|---|---|
| Eigið fé | 18.785 | 35.261 |
| Eigið fé | 18.785 | 35.261 |
| Skuldabréfalán | 5.960 | 5.956 |
| Leiguskuldbinding | 679 | 731 |
| Viðskiptaskuldir | 0 | 639 |
| Tekjuskattsskuldbinding | 154 | 89 |
| Langtímaskuldir | 6.793 | 7.415 |
| Skammtímálán | 1.929 | 1.929 |
| Viðskiptaskuldir | 4.578 | 4.788 |
| Næsta árs afborgun | 257 | 251 |
| Aðrar skammtímaskuldir | 1.629 | 1.537 |
| Skammtímaskuldir | 8.393 | 8.505 |
| Skuldir og eigið fé alls | 33.971 | 51.181 |

Hreinar vaxtab. sk. með leiguskuldb. og Pay útlánum

Eiginfjárhlutfall

Hreinar vaxtaberandi skuldir/EBITDA*

Arðsemi eigin fjár*
Hreinar vaxtaberandi skuldir taka tillit til útlána hjá Símanum Pay. Leiguskuldbindingar taldar með frá árinu 2019.
*Án stjórnvaldssektar árið 2020 og 2022.
Sjóðstreymi
| Sjóðstreymi | 1F 2023 | 1F 2022 |
|---|---|---|
| Rekstrarhreyfingar | ||
| Rekstrarhagnaður ársins | 318 | 574 |
| Rekstrarliðir sem hafa ekki áhrif á fjárstreymi: | ||
| Afskriftir | 997 | 753 |
| Sólughagnaður varanlegra rekstrarfjármuna | 0 | (4) |
| 1.315 | 1.323 | |
| Breytingar á rekstrartengdum eignum og skuldum | (145) | 313 |
| Handbært fé frá rekstri án vaxta og skatta | 1.170 | 1.636 |
| Nettó greiddir vextir | 118 | (25) |
| Greiddir skattar | (158) | (139) |
| Handbært fé frá rekstri | 1.130 | 1.472 |
| Fjárfestingahreyfingar | ||
| Fjárfestingar í varanlegum rekstrarfjármunum | (1.616) | (255) |
| Aðrar fjárfestingarhreyfingar | (266) | 33 |
| Sala á verðbréfi | 15.685 | 0 |
| Fjárfestingahreyfingar | 13.803 | (222) |
| Fjármögnunarhreyfingar | ||
| Greiddur arður | (499) | 0 |
| Viðskipti með eigin bréf | (643) | (930) |
| Útgreitt hlutafé | (15.580) | 0 |
| Afborganir leiguskuldbindingar | (63) | (46) |
| Nettó breyting á lánum | 0 | (18) |
| Fjármögnunarhreyfingar | (16.785) | (994) |
| Breytingar á handbæru fé | (1.852) | 256 |
| Áhrif gengisbreytinga á handbært fé | (37) | (6) |
| Handbært fé í upphafi árs | 3.721 | 3.509 |
| Handbært fé í lok tímabilsins | 1.832 | 3.759 |
Efnahagur og sjóðstreymi
- Dann 29. janúar sl. var gengið frá sólu á skuldabréfi sem Síminn fékk sem hluta að sóluandvirði Mílu á síðasta ári
- Sóluandvirði bréfsins var greitt til Símans þann 14. febrúar sl.
- Alls voru greiddar 16,2 ma.kr. til hluthafa þann 31. mars
- 15,7 ma.kr. hlutafjárliækkun og 500 m.kr. arðgreiðsla
- Síminn hefur nú skilað 47,2 ma.kr. til hluthafa vegna sólu Mílu og mun efnahagsreikningur ekki taka frekari breytingum í tengslum við sóluna
- Eiginfjárhlutfall er 55% eftir lækkun hlutafjár
- Lækkun á handbæru fé tengist háum greiðslum vegna sýningarrétta og arðgreiðslu á fjórðungnum
- Vaxtatekjur eru óvenju háar sem skýrist af 15,7 ma.kr. sóluandvirði skuldabréfs sem var ávaxtað 14. febrúar – 31. mars
Fjárfestingar
Fjärfestingar


Um starfsemina
Bætt vöruframboð sem nær til stærri markhóps
- Síminn setti Heimilispakkann á markað haustið 2015
- Pakki sem inniheldur internet, heimasíma, sjónvarpsbjónustu og Sjónvarp Símans Premium
-
Heimilispakkinn hefur verið flaggskip Símans undanfarin ár og verður það áfram
-
Fjölbreyttara úrval af fjarskiptapökkum sem henta fleirum
- Þægilegi pakkinn er minni útgáfa af Heimilispakkanum þar sem bætt hefur verið við tveimur endalausum farsímaáskriftum
- Einfaldi pakkinn er svo enn minni þar sem í boði er endalaust net og ein endalaus farsímaáskrift
-
5G net hentar svo á þeim stöðum þar sem ljósleiðari er ekki í boði en krafa er um háhraða nettengingu
-
Nýju pakkarnir hafa fengið góðar móttökur fyrstu vikurnar frá því byrjað var að bjóða upp á þá
Útlán Símans Pay halda áfram að aukast
- Útlán Símans Pay tvípætt
- Útlánastarfsemi Símans Pay hófst árið 2019 með Léttkaupum þar sem viðskiptavinir geta skipt greiðslum á stórum sem smáum hlutum niður í mánaðarlegar greiðslur
-
Haustið 2022 bættist Léttkortið við og með því býðst viðskiptavinum sveigjanlegar greiðslur þar sem viðskiptavinir greiða niður neyslu sína á eigin hraða á öllum þeim stöðum í heiminum sem taka við Mastercard
-
Móttökur á Léttkorti hafa verið góðar
- Vöxtur undanfarið dreginn áfram af lánum vegna Léttkorta og samdráttur er í útlánum vegna Léttkaupa
-
Þriðjungur útlána í lok 1F 2023 er vegna Léttkorta og fer það hlutfall hratt vaxandi
-
Mikil vöruþróun í gangi hjá félaginu og nýjungar kynntar á næstu mánuðum

Nýtt efni í Sjónvarpi Símans nýtur mikilla vinsælda
- Met slegið í fjölda spilana í Sjónvarpi Símans
- Aukið framboð á efni í Sjónvarpi Símans
- HBO
- Íslenskt barnaefni
- Íslenskt efni
- 25% aukning í fjölda spilana á milli ára
-
Fjöldi spilana í fyrsta skipti yfir 5 milljónir í janúar 2023 – Gefur fyrirheit um tekjuaukningu
-
5G uppbygging heldur áfram
- 5G sendirnúmer 100 settur upp nýlega
- Bæði nýir staðir og þétting á höfuðborgarsvæðinu og þéttbýliskjörnum víða um landið
- Samhliða verið að uppfæra 4G senda sem tryggja aukin afköst og aukna drægni
- Nýjustu 5G sendana má t.d. finna á Dalvík, í Grindavík, Hellu, Hvolsvelli, Keflavík, Selfossi og á Tálknafirði

Hluthafar
Hluthafar

| Hluthafar 14.4.2023 | Fjöldi hluta | Eignahlutur |
|---|---|---|
| Stoðir hf. | 461.194.170 | 16,62% |
| Lifeyrissj.starfsm.rik. A-deild | 264.541.439 | 9,53% |
| Lifeyrissjóður verzlunarmanna | 229.277.518 | 8,26% |
| Brú Lifeyrissjóður starfs sveit | 198.577.095 | 7,16% |
| Íslandsbanki hf,safnskráning 2 | 165.358.279 | 5,96% |
| Gildi - lifeyrissjóður | 149.446.085 | 5,39% |
| Stapi lifeyrissjóður | 113.244.479 | 4,08% |
| Birta lifeyrissjóður | 112.061.037 | 4,04% |
| Söfnunarsjóður lifeyrisréttinda | 99.830.504 | 3,60% |
| Lifeyrissj.starfsm.rik. B-deild | 79.536.152 | 2,87% |
| 10 stærstu hluthafar | 1.873.066.758 | 67,50% |
| Aðrir hluthafar | 873.184.575 | 31,47% |
| Samtals útistandandi hlutir | 2.746.251.333 | 98,96% |
| Eigin bréf | 28.748.667 | 1,04% |
| Heildarhlutafé | 2.775.000.000 | 100% |

- Stoðir hf.
- Lifeyrissj.starfsm.rik. A-deild
- Lifeyrissjóður verzlunarmanna
- Brú Lifeyrissjóður starfs sveit
- Íslandsbanki hf,safnskráning 2
- Gildi - lifeyrissjóður
- Stapi lifeyrissjóður
- Birta lifeyrissjóður
- Söfnunarsjóður lifeyrisréttinda
- Lifeyrissj.starfsm.rik. B-deild
- Aðrir hluthafar
- Eigin bréf
Hluthafar
- Arður, endurkaup og lækkun hlutafjár
- Greiddur var tæplega 500 m.kr. arður 31. mars 2023
- Sama dag var hlutafé félagsins lækkæð um 1.440 m.kr. með 15,7 ma.kr. greiðslu til hluthafa
- Þann 21. mars var tilkynnt um framkvæmd endurkaupaáætlunar í samræmi við ákvörðun aðalfundar og hófust endurkaup sama dag
- Endurkaup á 1F 2023 námu samtals 644 m.kr., þar af 97 m.kr. vegna endurkaupa sem tilkynnt var um í mars 2023
- Hluthafar voru 1.134 í lok 1F 2023
- Hlutabréf Símans hafa hækkæð um 5,6% það sem af er ári en lækkæð um 11,0% undanfarna 12 mánuði
Horfur 2023
Afkomuspå fyrir árið 2023
- Síminn hefur gert breytingar á vöruframboði sem væntingar eru um að skili meiri tekjuaukningu á árinu en raunin hefur verið á undanförnum árum
- Kostnaðarþrýstingur í rekstrarumhverfinu er mikill
- Tekið hefur verið tillit til hárrar verðbólgu í áætlun félagsins
- Komi til frekari gengisveikingar þá setur það eðlilega þrýsting á rekstur og fjárfestingar
- Á þessum tímapunkti er ekkert sem bendir til annars en að félagið skili afkomu á árinu sem er í takti við birta afkomuspå
- Fjárfestingar á 1F háar vegna fjárfestinga í sýningarréttum
- Endurspegla ekki fjárfestingar út árið

- Án kostnaðar vegna tíðnileyfa í farsíma
Viðaukar
Lýsing starfsþátta
- Farsími: Farsímaþjónustu innanlands og erlendis, hvort sem er hefðbundin GSM þjónusta, gervihnattaþjónusta eða önnur farsímaþjónusta.
- Talsími: Talsímaþjónusta fyrir fyrirtæki og einstaklinga.
- Gagnaflutningur: Gagnaflutningsþjónustu, þ.m.t. xDSL þjónusta, GPON, Internet, IP net, heimtaugar og aðgangsnet.
- Sjónvarp: Dreifing á sjónvarpsefni, áskrift, notkun og auglýsingar á miðlum félagsins.
- Vörusala búnáðar: Sala á fjarskiptabúnaði og fylgihlutum.
- Annað: Tekjur tengdar fjarskiptum, upplýsingatækni og fjármálum.
Fyrirvari
Síminn vekur athygli á því að upplýsingar í þessari kynningu byggja á heimildum sem félagið telur áreiðanlegar á hverjum tíma og staðhæfingar sem finna má í kynningunni kunna að vera byggðar á mati og áætlunum stjórnenda félagsins en ekki á staðreyndum sem hægt er að sannreyna við kynningu. Staðhæfingar sem finna má í þessari kynningu gilda eingöngu á því tímamarki þegar kynningin er birt og takmarkast gildi þeirra við það sem segir í fyrirvara þessum.
Athygli fjárfesta er vakin á því að margir þættir geta haft þau áhrif að rekstrarumhverfi félagsins og afkoma verði með öðrum hætti en forsendur gera ráð fyrir í kynningunni. Kynningin verður ekki endurskoðuð eftir birtingu hvað þetta varðar. Kynningin er eingöngu hugsuð til upplýsingagjafar en ekki ætluð sem hluti af eða grundvöllur ákvarðanatöku þeirra aðila sem fá hana í hendur. Viðtakendur eiga því ekki að nokkru leyti að túlka innihald kynningarinnar sem loforð eða leiðbeiningar.
Sérhver yfirlýsing í kynningu þessari sem vísar til framtíðaráætlunar eða framtíðarárangurs er einungis spá um framtíðarhorfur félagsins, byggð á núverandi þróun, fyrirliggjandi upplýsingum og áætlunum. Framtíðarhorfur félagsins eru háðar fjölda áhættu- og óvissuþátta sem getur þýtt að raunverulegur árangur verði umtalsvert frábrögðinn því sem spáð er í þessari kynningu. Þar má nefna ytri þætti á borð við breytingar á efnahagsumhverfi, framboð á fjármagni og áhrif eftirlitsaðila.
Með mottöku þessarar kynningar staðfestir viðkomandi að hann sé bundinn af framangreindum fyrirvörum og takmörkunum.
